NGOẠI HẠNG ANH Bundesliga Serie A La liga Ligue 1 V LEAGUE J LEAGUE A LEAGUE K LEAGUE BRAZIL SERIE A GIẢI BỒ ĐÀO NHA UEFA Champions League UEFA Europa League AFC champions league

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

LBN Premier League logo

LBN Premier League

Hiệp 1

20:00

72'

Al Ansar SC
Al Ansar SC logo
4-1
Al Safa SC  logo

Al Safa SC

2-0
NGA Premier League logo

NGA Premier League

Hiệp 1

20:00

70'

Enyimba
Enyimba logo
3-0
Gombe United logo

Gombe United

2
1-0
EGY Women's Premier League logo

EGY Women's Premier League

Hiệp 1

19:40

84'

1
Smouha (W)
Smouha (W) logo
0-2
El Masry W logo

El Masry W

1
0-1
UAE Pro League logo

UAE Pro League

Hiệp 1

20:35

45'

Al-Ain SFC
Al-Ain SFC logo
3-0
Hatta logo

Hatta

3-0
ENG-S Premier League logo

ENG-S Premier League

Hiệp 1

02:45

FT

AFC Totton
AFC Totton logo
4-4
Dorchester Town logo

Dorchester Town

2-0
COL Torneo BetPlay Dimayor logo

COL Torneo BetPlay Dimayor

Hiệp 1

06:20

FT

Llaneros FC
Llaneros FC logo
0-0
Real Cartagena logo

Real Cartagena

0-0
Isthmian League Premier Division logo

Isthmian League Premier Division

Hiệp 1

02:45

FT

Kingstonian
Kingstonian logo
1-1
Cheshunt logo

Cheshunt

0-1
BRA Super Copa Gaucho logo

BRA Super Copa Gaucho

Hiệp 1

05:30

FT

São Luiz
São Luiz logo
2-0
Gremio (RS) logo

Gremio (RS)

1-0
POR Campeonato Nacional logo

POR Campeonato Nacional

Hiệp 1

02:00

FT

GD Fontinhas
GD Fontinhas logo
0-2
Sertanense FC logo

Sertanense FC

0-2
IRE Leinster Senior League logo

IRE Leinster Senior League

Hiệp 1

03:00

FT

Greystones
Greystones logo
4-6
Kilnamanagh AFC logo

Kilnamanagh AFC

1-3
ARG Tebolidun League GpB logo

ARG Tebolidun League GpB

Hiệp 1

03:00

FT

Deportivo Laferrere
Deportivo Laferrere logo
0-2
Liniers logo

Liniers

0-1
IRQ Premier League logo

IRQ Premier League

Hiệp 1

18:30

FT

Newroz
Newroz logo
1-1
Al Shorta logo

Al Shorta

1-1
BRA Campeonato Catarinense Division 1 logo

BRA Campeonato Catarinense Division 1

Hiệp 1

05:00

FT

Avaí FC
Avaí FC logo
1-0
Barra FC logo

Barra FC

1-0
ITA Serie D Cup logo

ITA Serie D Cup

Hiệp 1

23:00

FT

Imolese
Imolese logo
1-2
Trapani logo

Trapani

0-1
SWI Challenge League logo

SWI Challenge League

Hiệp 1

00:30

FT

Bellinzona
Bellinzona logo
0-1
Vaduz logo

Vaduz

0-0
Hiệp 1

19:40

84'

1
Smouha (W)
Smouha (W) logo
0-2
El Masry W logo

El Masry W

1
0-1

20:00

71'

2
Hapoel Herzliya
Hapoel Herzliya logo
3-1
Maccabi Shaarayim logo

Maccabi Shaarayim

1
3-1

20:00

77'

AEK Athens B
AEK Athens B logo
2-0
Apollon Pontou FC logo

Apollon Pontou FC

2-0

20:00

76'

2
PAOK Saloniki B
PAOK Saloniki B logo
1-0
Kozani F.S. logo

Kozani F.S.

2
1-0

20:00

70'

Enyimba
Enyimba logo
3-0
Gombe United logo

Gombe United

2
1-0

20:00

79'

1
URA FC
URA FC logo
2-0
Ma Lu logo

Ma Lu

1
1
2-0

20:00

79'

1
Busoga United FC
Busoga United FC logo
1-1
Gaddafi FC logo

Gaddafi FC

2
1-1

20:00

79'

1
Lugazi Municipal FC
Lugazi Municipal FC logo
1-1
Booma FC logo

Booma FC

1-0

20:00

67'

Young Elephant FC
Young Elephant FC logo
0-0
Mbale Heroes logo

Mbale Heroes

0-0

20:00

73'

Onduparaka FC
Onduparaka FC logo
0-0
Kiyinda Boys logo

Kiyinda Boys

0-0

20:00

72'

Al Ansar SC
Al Ansar SC logo
4-1
Al Safa SC  logo

Al Safa SC

2-0

20:00

72'

Bahir Dar City
Bahir Dar City logo
0-0
Ethiopian Insurance logo

Ethiopian Insurance

2
0-0

20:00

69'

Al Morooj
Al Morooj logo
0-1
Al Akhdar logo

Al Akhdar

0-1

20:00

79'

IK Start U19
IK Start U19 logo
2-4
Viking U19 logo

Viking U19

1-2

20:00

69'

3
El Shams
El Shams logo
2-0
Al Merreikh Port Said logo

Al Merreikh Port Said

1
1-0

20:00

64'

1
El Entag Al Harby
El Entag Al Harby logo
1-0
Ittihad El Shorta logo

Ittihad El Shorta

4
0-0

20:00

71'

2
Kahrabaa Ismailia
Kahrabaa Ismailia logo
0-0
Alo Egypt logo

Alo Egypt

1
0-0

20:00

68'

1
Eastern Company
Eastern Company logo
1-1
Bur Fouad logo

Bur Fouad

1
0-1

20:10

80'

Esbjerg
Esbjerg logo
1-1
Raufoss IL logo

Raufoss IL

1-1

20:15

66'

Egypt Insurance
Egypt Insurance logo
0-2
FC Porto Suez logo

FC Porto Suez

0-2

20:15

54'

Kmka
Kmka logo
0-0
Ngome FC logo

Ngome FC

1
0-0

20:20

48'

Malindi
Malindi logo
3-0
Maendeleo FC logo

Maendeleo FC

1
3-0

20:20

64'

1
RB Constantine
RB Constantine logo
0-1
MO Constantine logo

MO Constantine

1
0-1

20:30

0'

2
Freeport
Freeport logo
1-1
NPA Anchors logo

NPA Anchors

1
0-1

20:30

45'

Al-Ahli Tripoli
Al-Ahli Tripoli logo
2-1
Al ittihad(LBY) logo

Al ittihad(LBY)

2-1

20:30

45'

2
Bnei Eilat
Bnei Eilat logo
0-1
MS Jerusalem logo

MS Jerusalem

0-1

20:30

47'

1
Maharashtra
Maharashtra logo
1-2
Delhi SA logo

Delhi SA

1
1-2

20:30

48'

3
1
FC Kallon
FC Kallon logo
0-1
BEA Mountain FC logo

BEA Mountain FC

3
0-1

20:30

49'

Invicible Eleven
Invicible Eleven logo
1-1
Global Pharma logo

Global Pharma

1
1-1

20:35

45'

Al-Ain SFC
Al-Ain SFC logo
3-0
Hatta logo

Hatta

3-0

21:00

35'

Al Raed
Al Raed logo
0-0
Al-Fayha logo

Al-Fayha

0-0

21:00

35'

Al-Wehda FC
Al-Wehda FC logo
2-1
Al-Taawoun logo

Al-Taawoun

2-1

21:00

35'

Erbil
Erbil logo
1-0
Amanat Baghdad logo

Amanat Baghdad

1
1-0

21:00

0'

Al-Mina'a
Al-Mina'a logo
0-0
Duhok SC logo

Duhok SC

0-0

21:00

35'

Odisha FC
Odisha FC logo
0-1
East Bengal FC logo

East Bengal FC

1
0-1

21:00

35'

Sandefjord
Sandefjord logo
0-0
Ranheim IL logo

Ranheim IL

0-0

21:15

20'

Botosani
Botosani logo
0-0
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe logo

Sepsi OSK Sfantul Gheorghe

0-0

21:30

5'

Turks Caicos Islands (U20)
Turks   Caicos Islands (U20) logo
0-0
Guyana U20 logo

Guyana U20

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

Kozarmisleny SE Kozarmisleny SE logo
0-3
MTK Budapest logo

MTK Budapest

0-2

23:00

FT

Veszprem Veszprem logo
0-2
Kecskemeti TE logo

Kecskemeti TE

0-0

23:00

FT

FC Trinity Zlin FC Trinity Zlin logo
1-1
Slovan Liberec logo

Slovan Liberec

1-0

23:00

FT

Casarano Casarano logo
0-0
ASD Martina Franca logo

ASD Martina Franca

0-0

23:00

FT

Atletico Espeleno Atletico Espeleno logo
1-2
Conil CF logo

Conil CF

0-1

23:00

FT

Zambia(w) Zambia(w) logo
3-3
Ghana (w) logo

Ghana (w)

1-1

23:00

FT

NEC FC Bugolobi NEC FC Bugolobi logo
0-3
Kampala City Council FC logo

Kampala City Council FC

0-2

23:00

FT

Malkiya Malkiya logo
0-0
Buri logo

Buri

0-0

23:00

FT

A'Ali FC A'Ali FC logo
3-0
Al-Ittihad(BHR) logo

Al-Ittihad(BHR)

1-0

23:00

FT

Qalali Qalali logo
2-0
Um Alhassam logo

Um Alhassam

2-0

23:00

FT

Imolese Imolese logo
1-2
Trapani logo

Trapani

0-1

23:00

FT

CD Junior de Managua CD Junior de Managua logo
2-0
Chinandega FC logo

Chinandega FC

1-0

23:10

FT

AS DE Mande (W) AS DE Mande (W) logo
2-0
AS Momo Sikasso (W) logo

AS Momo Sikasso (W)

1-0

23:15

FT

AS Police (W) AS Police (W) logo
3-0
AS Real (w) logo

AS Real (w)

1-0

23:15

FT

Amazones C5 (W) Amazones C5 (W) logo
6-1
Entente Sirakoro (W) logo

Entente Sirakoro (W)

4-0

23:30

FT

Universitaea Cluj Universitaea Cluj logo
1-0
Farul Constanta logo

Farul Constanta

1-0

23:30

FT

Mornar Mornar logo
0-0
Arsenal Tivat logo

Arsenal Tivat

0-0

23:30

FT

OFK Petrovac OFK Petrovac logo
1-1
FK Rudar Pljevlja logo

FK Rudar Pljevlja

1-0

23:30

FT

Dunajska Streda Dunajska Streda logo
0-1
MFK Ruzomberok logo

MFK Ruzomberok

0-0

23:30

FT

Jagiellonia Bialystok Jagiellonia Bialystok logo
1-1
Korona Kielce logo

Korona Kielce

0-0

23:30

FT

Slovan Bratislava Slovan Bratislava logo
1-0
MSK Zilina logo

MSK Zilina

0-0

23:30

FT

Elite United Elite United logo
0-0
Unique Global FC logo

Unique Global FC

0-0

23:30

FT

Jam City Jam City logo
1-0
Latrikunda Utd logo

Latrikunda Utd

1-0

23:30

FT

Immigration FC Immigration FC logo
0-2
Serrekunda FC logo

Serrekunda FC

0-1

23:30

FT

San Felix CF U19 San Felix CF U19 logo
0-1
Cadiz U19 logo

Cadiz U19

0-0

23:30

FT

Widad Arafat Widad Arafat logo
5-1
FC Amitie 2020 logo

FC Amitie 2020

4-0

00:00

FT

Podbeskidzie Bielsko Biala Podbeskidzie Bielsko Biala logo
1-2
Motor Lublin logo

Motor Lublin

1-2

00:00

FT

FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica logo
0-1
Jezero Plav logo

Jezero Plav

0-0

00:00

FT

Sassuolo Sassuolo logo
1-6
Napoli logo

Napoli

1-3

00:00

FT

AEK Athens AEK Athens logo
4-2
Pas Giannina logo

Pas Giannina

1-2

00:00

FT

Duna Tisza Duna Tisza logo
0-3
Kisvárda Master Good FC logo

Kisvárda Master Good FC

0-0

00:00

FT

Dinamo Zagreb Dinamo Zagreb logo
4-0
HNK Gorica logo

HNK Gorica

2-0

00:00

FT

Slavia Praha Slavia Praha logo
2-2
Sparta Praha logo

Sparta Praha

1-0

00:00

FT

Real Madrid U19 Real Madrid U19 logo
2-0
RB Leipzig U19 logo

RB Leipzig U19

1-0

00:00

FT

Colombia U20(w) Colombia U20(w) logo
0-1
USA (w) U20 logo

USA (w) U20

0-1

00:00

FT

CD Roda CD Roda logo
1-3
Gandia logo

Gandia

0-1

00:00

FT

Nea Salamis Nea Salamis logo
0-5
Pafos FC logo

Pafos FC

0-2

00:00

FT

Omonia Nicosia FC Omonia Nicosia FC logo
3-1
AE Zakakiou logo

AE Zakakiou

3-0

00:00

FT

Elche(w) Elche(w) logo
3-2
CD Guiniguada Apolinario (W) logo

CD Guiniguada Apolinario (W)

1-2

00:00

FT

Lyn Oslo Lyn Oslo logo
3-2
Kjelsas logo

Kjelsas

2-0

00:10

FT

Sogndal Sogndal logo
3-0
Floro logo

Floro

0-0

00:30

FT

Stal Mielec Stal Mielec logo
1-0
LKS Lodz logo

LKS Lodz

1-0

00:30

FT

Lamontville Golden Arrows Lamontville Golden Arrows logo
0-1
Sekhukhune United logo

Sekhukhune United

0-0

00:30

FT

Cape Town City FC Cape Town City FC logo
1-1
Supersport United logo

Supersport United

0-0

00:30

FT

Phonix Lubeck Phonix Lubeck logo
1-0
FC Teutonia 05 logo

FC Teutonia 05

0-0

00:30

FT

Bellinzona Bellinzona logo
0-1
Vaduz logo

Vaduz

0-0

00:30

FT

Sweden(w) Sweden(w) logo
5-0
Bosnia and Herzegovina (w) logo

Bosnia and Herzegovina (w)

3-0

00:30

FT

Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva logo
1-0
Ironi Tiberias logo

Ironi Tiberias

0-0

00:30

FT

Skeid Oslo Skeid Oslo logo
3-0
Lorenskog logo

Lorenskog

2-0

00:30

FT

Türkgücü München Türkgücü München logo
0-5
FC Ingolstadt logo

FC Ingolstadt

0-0

00:30

FT

Borac Banja Luka Borac Banja Luka logo
0-0
Sarajevo logo

Sarajevo

0-0

00:30

FT

Gjelleraasen IL Gjelleraasen IL logo
0-1
Baerum SK logo

Baerum SK

0-0

00:45

FT

Besiktas JK Besiktas JK logo
2-0
Konyaspor logo

Konyaspor

1-0

01:00

FT

VSG Altglienicke VSG Altglienicke logo
2-2
SV Babelsberg 03 logo

SV Babelsberg 03

1-0

01:00

FT

FC Lokomotive Leipzig FC Lokomotive Leipzig logo
4-1
ZFC Meuselwitz logo

ZFC Meuselwitz

2-0

01:00

FT

TSV 1860 Munchen U17 TSV 1860 Munchen U17 logo
0-2
Bayern Munchen U17 logo

Bayern Munchen U17

0-1

01:00

FT

Panserraikos Panserraikos logo
0-2
PAOK Saloniki logo

PAOK Saloniki

0-1

01:00

FT

DVSC DVSC logo
1-1
Ferencvarosi TC logo

Ferencvarosi TC

0-1

01:00

FT

Padova Padova logo
2-0
Lucchese logo

Lucchese

1-0

01:00

FT

SE Matonense SE Matonense logo
0-1
Catanduva FC logo

Catanduva FC

0-0

01:00

FT

Uniao Sao Joao Uniao Sao Joao logo
1-1
CA Votuporanguense SP logo

CA Votuporanguense SP

1-1

01:00

FT

Ec Sao Bernardo Ec Sao Bernardo logo
1-0
Sao Caetano logo

Sao Caetano

0-0

01:00

FT

Rio Branco(SP) Rio Branco(SP) logo
2-0
America SP logo

America SP

1-0

01:00

FT

Vocem SP Vocem SP logo
3-0
CA Joseense logo

CA Joseense

0-0

01:00

FT

Jabaquara SP Jabaquara SP logo
1-2
independente-sp logo

independente-sp

0-2

01:00

FT

Nacional SP Nacional SP logo
1-1
CA Taquaritinga SP logo

CA Taquaritinga SP

1-1

01:00

FT

Hapoel Umm Al Fahm Hapoel Umm Al Fahm logo
0-2
Maccabi Haifa logo

Maccabi Haifa

0-1

01:00

FT

Morocco(w) Morocco(w) logo
4-1
Tunisia (w) logo

Tunisia (w)

4-0

01:00

FT

Spain(w) Spain(w) logo
2-0
France Women logo

France Women

1-0

01:00

FT

BSC Rapid Chemnitz BSC Rapid Chemnitz logo
2-0
VFB Fortuna Chemnitz logo

VFB Fortuna Chemnitz

1-0

01:00

FT

Jabaquara SP Jabaquara SP logo
1-2
Independente FC Limeira logo

Independente FC Limeira

0-2

01:00

FT

Notodden FK Notodden FK logo
2-0
Eik-Tonsberg logo

Eik-Tonsberg

0-0

01:00

FT

Fluminense Youth Fluminense Youth logo
4-0
Porto Vitoria Youth logo

Porto Vitoria Youth

0-0

01:00

FT

Sport Club Recife Youth Sport Club Recife Youth logo
6-0
CSP Youth logo

CSP Youth

0-0

01:00

FT

Athletico U17 Athletico U17 logo
7-0
Costa Rica MS U17 logo

Costa Rica MS U17

0-0

01:00

FT

Ceara (Youth) Ceara (Youth) logo
4-0
Santa Cruz(SE) Youth logo

Santa Cruz(SE) Youth

0-0

01:00

FT

America Mineiro U17 America Mineiro U17 logo
2-1
Capital DF (Youth) logo

Capital DF (Youth)

0-0

01:00

FT

Vitoria BA U17 Vitoria BA U17 logo
0-0
ABC FC RN (Youth) logo

ABC FC RN (Youth)

0-0

01:00

FT

Sao Paulo Youth Sao Paulo Youth logo
4-1
PSTC Procopense U17  logo

PSTC Procopense U17

0-0

01:00

FT

Amazonas U20 Amazonas U20 logo
2-1
EC Sant German U17 logo

EC Sant German U17

0-0

01:30

FT

Ladies Genk B (w) Ladies Genk B (w) logo
2-4
Oud Heverlee Leuven II (w) logo

Oud Heverlee Leuven II (w)

2-2

01:30

FT

TuS Blau Weiss Lohne TuS Blau Weiss Lohne logo
1-2
SSV Jeddeloh logo

SSV Jeddeloh

1-2

01:30

FT

Olaria Olaria logo
0-1
Sao Bernardo logo

Sao Bernardo

0-0

01:30

FT

Ceilandia DF Ceilandia DF logo
0-0
Real FC logo

Real FC

0-0

01:30

FT

Maccabi Tel Aviv Maccabi Tel Aviv logo
3-1
Maccabi Kabilio Jaffa logo

Maccabi Kabilio Jaffa

1-1

01:30

FT

First Vienna (w) First Vienna (w) logo
3-2
Austria (w) U17 logo

Austria (w) U17

2-2

01:30

FT

SC Preussen Munster II SC Preussen Munster II logo
3-2
Siegen Sportfreunde logo

Siegen Sportfreunde

3-1

01:30

FT

Graz(w) Graz(w) logo
3-0
Olimpija Ljubljana Women logo

Olimpija Ljubljana Women

1-0

02:00

FT

FC Rapid 1923 FC Rapid 1923 logo
4-1
UTA Arad logo

UTA Arad

2-1

02:00

FT

Panathinaikos Panathinaikos logo
2-0
Aris Thessaloniki logo

Aris Thessaloniki

1-0

02:00

FT

Zurich B team Zurich B team logo
3-2
Bruhl SG logo

Bruhl SG

2-1

02:00

FT

Alftanes(w) Alftanes(w) logo
1-1
Hlidarendi Women logo

Hlidarendi Women

0-1

02:00

FT

GD Fontinhas GD Fontinhas logo
0-2
Sertanense FC logo

Sertanense FC

0-2

02:00

FT

San Antonio Bulo Bulo San Antonio Bulo Bulo logo
5-1
The Strongest logo

The Strongest

4-1

02:00

FT

Porto Velho/RO Porto Velho/RO logo
1-1
Gremio Anapolis logo

Gremio Anapolis

1-0

02:00

FT

SpVgg Neu Isenburg SpVgg Neu Isenburg logo
0-5
Germania Ober-Roden logo

Germania Ober-Roden

0-2

02:15

FT

Anthony Sirufo Anthony Sirufo logo
0-2
Servette logo

Servette

0-0

02:30

FT

Pisa Pisa logo
2-2
Modena logo

Modena

1-0

02:30

FT

Spezia Spezia logo
0-2
Feralpisalo logo

Feralpisalo

0-1

02:30

FT

Venezia Venezia logo
2-0
Cittadella logo

Cittadella

1-0

02:30

FT

FC Zurich FC Zurich logo
0-2
Winterthur logo

Winterthur

0-0

02:30

FT

FC Basel 1893 FC Basel 1893 logo
2-2
Lugano logo

Lugano

0-2

02:30

FT

Catania FC Catania FC logo
2-0
Rimini logo

Rimini

1-0

02:30

FT

Union Saint-Gilloise Union Saint-Gilloise logo
2-0
Club Brugge logo

Club Brugge

0-0

02:30

FT

Chelsea Chelsea logo
3-2
Leeds United logo

Leeds United

2-1

02:30

FT

Wisla Krakow Wisla Krakow logo
1-1
Widzew lodz logo

Widzew lodz

0-0

02:45

FT

Celtic F.C. Celtic F.C. logo
7-1
Dundee logo

Dundee

6-0

02:45

FT

Heart of Midlothian F.C. Heart of Midlothian F.C. logo
1-1
Hibernian logo

Hibernian

1-1

02:45

FT

Kilmarnock F.C. Kilmarnock F.C. logo
1-2
Glasgow Rangers logo

Glasgow Rangers

1-0

02:45

FT

Inter Inter logo
4-0
Atalanta logo

Atalanta

2-0

02:45

FT

AFC Totton AFC Totton logo
4-4
Dorchester Town logo

Dorchester Town

2-0

02:45

FT

Kingstonian Kingstonian logo
1-1
Cheshunt logo

Cheshunt

0-1

02:45

FT

Wolves Wolves logo
1-0
Brighton Hove Albion logo

Brighton Hove Albion

1-0

02:45

FT

Nottingham Forest Nottingham Forest logo
0-1
Manchester United logo

Manchester United

0-0

02:45

FT

Celtic B Celtic B logo
7-0
Civil Service Strollers FC logo

Civil Service Strollers FC

3-0

02:45

FT

Netherlands(w) Netherlands(w) logo
0-2
Germany Women logo

Germany Women

0-0

02:45

FT

Aberdeen F.C. Aberdeen F.C. logo
0-2
Saint Johnstone logo

Saint Johnstone

0-1

02:45

FT

Biggleswade FC Biggleswade FC logo
4-5
Welwyn Garden City logo

Welwyn Garden City

3-4

02:45

FT

Tavistock AFC Tavistock AFC logo
1-3
Willand Rovers logo

Willand Rovers

1-1

03:00

FT

Livingston F.C. Livingston F.C. logo
1-3
Motherwell logo

Motherwell

1-0

03:00

FT

Forres Mechanics Forres Mechanics logo
2-2
Huntly logo

Huntly

0-1

03:00

FT

Buckie Thistle FC Buckie Thistle FC logo
3-0
Lossiemouth logo

Lossiemouth

1-0

03:00

FT

Wick Academy Wick Academy logo
0-0
Brora Rangers logo

Brora Rangers

0-0

03:00

FT

Akranes Akranes logo
1-1
Vikingur Reykjavik logo

Vikingur Reykjavik

0-0

03:00

FT

Deportivo Laferrere Deportivo Laferrere logo
0-2
Liniers logo

Liniers

0-1

03:00

FT

Liverpool Liverpool logo
3-0
Southampton logo

Southampton

1-0

03:00

FT

FC Rouen FC Rouen logo
1-1
Valenciennes logo

Valenciennes

0-1

03:00

FT

Grenada U20 Grenada U20 logo
4-4
Martinique U20 logo

Martinique U20

2-3

03:00

FT

College Europa College Europa logo
3-1
Glacis United logo

Glacis United

1-0

03:00

FT

CA Colegiales Reserves CA Colegiales Reserves logo
2-1
Villa San Carlos Reserves logo

Villa San Carlos Reserves

2-0

03:00

FT

Greystones Greystones logo
4-6
Kilnamanagh AFC logo

Kilnamanagh AFC

1-3

03:00

FT

Gimnasia LP Reserves Gimnasia LP Reserves logo
0-1
Atletico Tucuman Reserves logo

Atletico Tucuman Reserves

0-0

03:00

FT

Godoy Cruz Reserves Godoy Cruz Reserves logo
0-1
Talleres Cordoba Reserve logo

Talleres Cordoba Reserve

0-0

03:00

FT

Huracan Reserves Huracan Reserves logo
1-1
Sarmiento Junin Reserve logo

Sarmiento Junin Reserve

0-1

03:00

FT

Bolivia(w) Bolivia(w) logo
0-1
Peru (w) logo

Peru (w)

0-0

03:00

FT

Argentina U17(w) Argentina U17(w) logo
2-1
Paraguay (w) U17 logo

Paraguay (w) U17

1-0

03:00

FT

Estrella de Berisso Estrella de Berisso logo
1-1
Deportivo Camioneros logo

Deportivo Camioneros

1-0

03:15

FT

Leixoes Leixoes logo
1-1
Nacional da Madeira logo

Nacional da Madeira

0-0

03:15

FT

Fortaleza Fortaleza logo
1-2
Alianza Petrolera logo

Alianza Petrolera

1-2

03:30

FT

Harbour View FC Harbour View FC logo
1-2
Treasure Beach logo

Treasure Beach

0-1

03:30

FT

IH Hafnarfjordur IH Hafnarfjordur logo
2-4
UMF Selfoss logo

UMF Selfoss

1-3

04:00

FT

Bragantino B Bragantino B logo
3-0
Rio Preto SP logo

Rio Preto SP

2-0

04:00

FT

AD Guanacasteca AD Guanacasteca logo
1-0
Cartagines Deportiva SA logo

Cartagines Deportiva SA

1-0

04:00

FT

HYH Export Sebaco FC HYH Export Sebaco FC logo
2-3
Real Esteli logo

Real Esteli

1-1

04:00

FT

Coatepeque Coatepeque logo
1-2
Malacateco logo

Malacateco

0-2

04:00

FT

Olancho FC Reserves Olancho FC Reserves logo
2-0
Lobos UPNFM Reserves logo

Lobos UPNFM Reserves

1-0

05:00

FT

Lemense Lemense logo
2-3
Itapirense Sp logo

Itapirense Sp

0-2

05:00

FT

Sertaozinho Sertaozinho logo
1-0
Bandeirante logo

Bandeirante

1-0

05:00

FT

sao carlense sao carlense logo
0-1
Barretos SP logo

Barretos SP

0-0

05:00

FT

Avaí FC Avaí FC logo
1-0
Barra FC logo

Barra FC

1-0

05:00

FT

River PI River PI logo
1-0
Itabaiana(SE) logo

Itabaiana(SE)

0-0

05:00

FT

America FC Natal RN America FC Natal RN logo
2-2
Treze Campina Grande PB logo

Treze Campina Grande PB

0-1

05:00

FT

Deportivo Mixco Deportivo Mixco logo
2-1
Guastatoya logo

Guastatoya

1-1

05:00

FT

Nacional Montevideo Nacional Montevideo logo
2-0
Academia Puerto Cabello logo

Academia Puerto Cabello

0-0

05:00

FT

Real Noroeste Real Noroeste logo
1-2
Rio Branco ES logo

Rio Branco ES

1-1

05:00

FT

Gremio Saocarlense/SP Gremio Saocarlense/SP logo
0-1
Barretos SP logo

Barretos SP

0-0

05:00

FT

Racing Club Reserves Racing Club Reserves logo
1-3
River Plate R logo

River Plate R

0-1

05:15

FT

Maringa FC Maringa FC logo
2-0
America MG logo

America MG

0-0

05:30

FT

Portuguesa Desportos Portuguesa Desportos logo
0-2
Palmeiras logo

Palmeiras

0-0

05:30

FT

Gremio Prudente Gremio Prudente logo
2-1
Uniao Suzano AC SP logo

Uniao Suzano AC SP

1-0

05:30

FT

Uniao Barbarense Uniao Barbarense logo
1-0
Penapolense logo

Penapolense

0-0

05:30

FT

Francana Francana logo
2-1
Audax Sao Paulo logo

Audax Sao Paulo

1-0

05:30

FT

Petrolina PE Petrolina PE logo
3-2
Cascavel PR logo

Cascavel PR

1-0

05:30

FT

Maranhao Maranhao logo
1-2
Ferroviario CE logo

Ferroviario CE

1-1

05:30

FT

Murici Murici logo
2-1
AD Confiança logo

AD Confiança

0-0

05:30

FT

Itabuna BA Itabuna BA logo
0-8
Nova Iguacu logo

Nova Iguacu

0-3

05:30

FT

São Luiz São Luiz logo
2-0
Gremio (RS) logo

Gremio (RS)

1-0

06:00

FT

Remo Belem Remo Belem logo
1-1
Sao Francisco FC/PA logo

Sao Francisco FC/PA

1-1

06:00

FT

XV de Jau XV de Jau logo
1-1
ska brasil logo

ska brasil

1-1

06:00

FT

Genesis Genesis logo
1-0
Real Espana logo

Real Espana

0-0

06:00

FT

Canada(w) Canada(w) logo
3-0
Costa Rica Women logo

Costa Rica Women

2-0

06:00

FT

ASA AL ASA AL logo
0-2
Internacional RS logo

Internacional RS

0-1

06:00

FT

Jamaica U20 Jamaica U20 logo
3-2
Bermuda U20 logo

Bermuda U20

2-0

06:00

FT

Aguia de Maraba Aguia de Maraba logo
0-2
Rio Branco AC logo

Rio Branco AC

0-1

06:00

FT

Tocantinopolis Tocantinopolis logo
2-1
Manauara logo

Manauara

1-0

06:00

FT

Uniao Rondonopolis MT Uniao Rondonopolis MT logo
4-0
Costa Rica MS logo

Costa Rica MS

2-0

06:00

FT

XV de Jau XV de Jau logo
1-1
SKA Brasil logo

SKA Brasil

1-1

06:15

FT

Marilia Ac Marilia Ac logo
3-0
Desportivo Brasil SP logo

Desportivo Brasil SP

1-0

06:20

FT

Llaneros FC Llaneros FC logo
0-0
Real Cartagena logo

Real Cartagena

0-0

06:30

FT

Sampaio RR Sampaio RR logo
0-1
Brusque FC logo

Brusque FC

0-1

06:30

FT

AA Portuguesa Santista AA Portuguesa Santista logo
0-1
Caxias RS logo

Caxias RS

0-1

06:30

FT

Agua Santa Agua Santa logo
2-1
EC Jacuipense logo

EC Jacuipense

0-1

06:40

FT

Villa Nova-MG Villa Nova-MG logo
1-0
Aparecidense GO logo

Aparecidense GO

0-0

06:45

FT

Tijuana U23 Tijuana U23 logo
0-0
Monterrey U23 logo

Monterrey U23

0-0

07:00

FT

FC Cincinnati FC Cincinnati logo
4-0
Cavalier FC logo

Cavalier FC

2-0

07:00

FT

Deportivo Xinabajul Deportivo Xinabajul logo
0-0
Xelaju MC logo

Xelaju MC

0-0

07:00

FT

Mexicali FC Mexicali FC logo
0-4
Real Apodaca FC logo

Real Apodaca FC

0-2

07:00

FT

Alajuelense(w) Alajuelense(w) logo
1-1
Saprissa (w) logo

Saprissa (w)

0-0

07:10

FT

CA San Lorenzo CA San Lorenzo logo
1-0
Independiente Chivilcoy logo

Independiente Chivilcoy

0-0

07:30

FT

Sporting San Jose Sporting San Jose logo
4-1
AD Grecia logo

AD Grecia

2-0

07:30

FT

CRB CRB logo
0-1
Bahia logo

Bahia

0-1

07:30

FT

Ceara Ceara logo
2-2
ABC RN logo

ABC RN

1-0

07:30

FT

Atletico Nacional Medellin Atletico Nacional Medellin logo
0-3
FC Nacional Asuncion logo

FC Nacional Asuncion

0-1

07:30

FT

Humaita AC Humaita AC logo
1-1
Sampaio Correa logo

Sampaio Correa

0-0

07:30

FT

Operario MS Operario MS logo
0-0
Operario Ferroviario PR logo

Operario Ferroviario PR

0-0

07:30

FT

Trem-AP Trem-AP logo
0-4
Sport Club do Recife logo

Sport Club do Recife

0-2

07:30

FT

OperArio MT OperArio MT logo
0-0
Criciuma logo

Criciuma

0-0

07:30

FT

Botafogo RJ Botafogo RJ logo
6-0
Club Aurora logo

Club Aurora

3-0

07:35

FT

Inter de Limeira Inter de Limeira logo
0-3
Sao Paulo logo

Sao Paulo

0-1

08:00

FT

Tigres UANL Tigres UANL logo
1-0
FC Juarez logo

FC Juarez

0-0

08:00

FT

Real Sociedad Tocoa Real Sociedad Tocoa logo
1-3
CD Motagua logo

CD Motagua

0-1

08:00

FT

Chorrillo (W) Chorrillo (W) logo
1-1
Deportivo Chiriqui (W) logo

Deportivo Chiriqui (W)

0-1

08:00

FT

San Jose Capital San Jose Capital logo
1-4
Durazno Capital logo

Durazno Capital

1-2

08:05

FT

Alebrijes de Oaxaca Alebrijes de Oaxaca logo
1-1
Mineros de Zacatecas logo

Mineros de Zacatecas

1-0

09:00

FT

Herediano Herediano logo
4-0
Municipal Liberia logo

Municipal Liberia

1-0

09:00

FT

Antigua GFC Antigua GFC logo
1-0
CSD Municipal logo

CSD Municipal

1-0

09:00

FT

Paraguay(w) Paraguay(w) logo
3-2
El Salvador (w) logo

El Salvador (w)

1-0

09:15

FT

Nashville SC Nashville SC logo
4-0
Moca FC logo

Moca FC

3-0

10:00

FT

Club Tijuana Club Tijuana logo
1-1
Monterrey logo

Monterrey

0-0

11:30

FT

All Manipur FA All Manipur FA logo
4-1
Mizoram logo

Mizoram

2-0

12:30

FT

PSBS Biak Numfor PSBS Biak Numfor  logo
4-0
Persiraja Aceh logo

Persiraja Aceh

1-0

13:30

FT

University of Economics University of Economics logo
2-1
Duy Tan University logo

Duy Tan University

1-1

13:45

FT

Bangalore warriors Bangalore warriors logo
3-1
Tilak Memorial logo

Tilak Memorial

1-0

14:00

FT

PVF Vietnam U19 PVF Vietnam U19 logo
1-2
Song Lam Nghe An U19 logo

Song Lam Nghe An U19

1-1

14:00

FT

Tri Brata Rafflesia FC Tri Brata Rafflesia FC logo
13-0
PS Tunas Muda Bengkulu logo

PS Tunas Muda Bengkulu

4-0

14:00

FT

Ateneo De Manila University Ateneo De Manila University logo
4-0
University Of The East logo

University Of The East

2-0

14:00

FT

Dai Nam University Dai Nam University logo
3-0
Hanoi University logo

Hanoi University

1-0

15:00

FT

Semen Padang Semen Padang logo
1-0
Malut United logo

Malut United

1-0

15:30

FT

University School of Law - University of Hue University School of Law - University of Hue logo
0-0
Hue University of Sciences logo

Hue University of Sciences

0-0

16:00

FT

Railways FC Railways FC logo
1-0
Karnataka State FA logo

Karnataka State FA

0-0

16:00

FT

Becamex Binh Duong U19 Becamex Binh Duong U19 logo
1-3
T T Hanoi U19 logo

T T Hanoi U19

0-1

16:10

FT

ASO Chlef U21 ASO Chlef U21 logo
2-0
MC El Bayadh U21 logo

MC El Bayadh U21

0-0

16:40

FT

Benteng HB Benteng HB logo
1-0
Gurita Kaur FC logo

Gurita Kaur FC

1-0

17:00

FT

Polissya Zhytomyr U21 Polissya Zhytomyr U21 logo
3-0
LNZ Cherkasy U21 logo

LNZ Cherkasy U21

0-0

17:00

FT

Namdhari FC Namdhari FC logo
2-1
Gokulam Kerala FC logo

Gokulam Kerala FC

1-0

17:00

FT

Ahrobiznes TSK Romny Ahrobiznes TSK Romny logo
2-3
Metalist Kharkiv logo

Metalist Kharkiv

0-2

17:30

FT

Macedonia U19 Macedonia U19 logo
2-0
Bosnia U19 logo

Bosnia U19

0-0

18:00

FT

Sreenidi Deccan Sreenidi Deccan logo
1-1
Mohammedan SC logo

Mohammedan SC

1-0

18:00

FT

Araz Saatli Araz Saatli logo
0-2
Qaradag Lokbatan logo

Qaradag Lokbatan

0-1

18:00

FT

FK Mughan FK Mughan logo
2-0
Karvan Evlakh logo

Karvan Evlakh

0-0

18:00

FT

E Nel G Tick E Nel G Tick logo
1-1
Difai Agsu FK logo

Difai Agsu FK

1-1

18:30

FT

Newroz Newroz logo
1-1
Al Shorta logo

Al Shorta

1-1

19:00

FT

Bali United Bali United logo
3-2
Persis Solo FC logo

Persis Solo FC

2-0

19:00

FT

Szentlorinc SE Szentlorinc SE logo
1-5
Nyiregyhaza logo

Nyiregyhaza

1-3

19:10

FT

UAI Urquiza Reserves UAI Urquiza Reserves logo
0-0
Sportivo Italiano Reserves logo

Sportivo Italiano Reserves

0-0